ZU KUELEKEA DODOMA KWENYE MASHINDANO YA VYUO VIKUU VYA AFRIKA MASHARIKI (TUSA).

Timu ya zanzibar university imeondoka zanzibar kuelekea dodoma kwenye mashindano ya vyuo vikuu vya afrika mashariki (TUSA). Jumla ya msafara wa wanafunzi 25 na viongozi watano wa mabingwa ya soka ya vyuo vikuu tanzania ambao pia ni makamo bingwa wa vyuo vikuu vya Africa mashariki (TUSA) timu ya zanzibar university(ZU) wameondoka leo kutoka zanzibar kwenda dodoma kwa ajili ya  mashindano ya vyuo vikuu vya afrika mashariki.

Akizungumza wakati anaondoka bandarini malindi mjini unguja kocha msaidizi wa timu hiyo , Nd Hussein Suleiman Ali amesema wamejiandaa vyema kuhakikisha wanarudi na kombe hilo.

Kwa upande wake nahodha wa timu hiyo ndugu Haji Ramadhan amesema kasi itakuwa ndio ileile, huku akiwatoa khofu wazanzibar na watanzania kwenye mashindano hayo.

Mashindano hayo yanategemea kuzinduliwa jumatatu december 17 maeneo ya chuo kikuu cha dodoma (UDOM) na Waziri mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania MHE Kassim Majaaliwa ambapo zaidi ya vyuo 50 vikitarajiwa kushiriki ambapo vyuo 17 kutoka Tanzania, 17 vya Kenya , 18 vya Uganda, vitatu vya Burundi huku Ruwanda na wageni waalikwa Zambia wakitoa mshiriki mmoja mmoja.

No Comments Yet.

Leave a comment