WANANCHI ZANZIBAR WAKIPONGEZA CCM KWA KUMTEUA DK. HUSSEIN MWINYI KUWA MGOMBEA URAIS ZANZIBAR

 Wananchi wamekipongeza Chama cha Mapinduzi kwa Kumchagua Dr. Hussein  Ali Mwinyi kuwa  Mgombea wa Urais wa Zanzibar kwa Tiketi ya  Chama  hicho  katika  Uchaguzi Mkuu Ujao. 

Wakizungumza  na  ZBC   katika Maeneo Tofauti  wamesema  Dr. Hussein ni  mweledi  na  anaifahamu vyema  Zanzibar na  Wanatarajia kuwa  ataweza kukidhi kiu ya Wananchi  hasa kwa kuendeleza pale atakapomalizia  Dkt .Shein. 

Dkt. Hussein  ambae sasa  ni  Waziri  wa  Ulinzi  wa  Serikali  ya  Jamhuri  ya  Muungano  wa  Tanzania wakati akijieleza  mbelea  ya Mkutano  Jijini  Dodoma ameahidi  kuyalinda  na Mapinduzi  ya  Zanzibar  na  Muungano  wa  Tanzania. 

 

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!