WANANCHI WAMETAKIWA KUTUNZA NA KUENZI UTAMADUNI

Wananchi wametakiwa kutunza utamaduni  na kuenzi  kwani ndio unaokusanya na kuleta  vivutio mbalimbali   vya utalii ndani na nje ya nchi.

Akizungumza katika ufungaji wa tamsha la mtanzania  katika ukumbi wa ngome kpngwe Mh Naibu Waziri wizara ya ujenzi mawasiliano na usafirishaji Mh Mohammed Ahmada Salim amesema  matamasha kama haya yanakuza utalii ikiwemo na utamaduni  ndio unaokusanya watu mbalimbali na vivutio viliopo ndani ya z’bar .

Hata hivyo amesisitiza kuwa utalii ni uti wa mgongo katika visiwa vya z’bar  kwani kiasi cha shilingi milioni 5 zimeweza  kupokelewa kutokana na utalii.

Tamasha hilo la pili ambalo  limepambwa kikundi cha modem taarab,pamoja na michezo mbalimbali ya bao na mchezo wa draft. Ambayo ilisisimua hisia za wananchi waliofika katika eneo hilo.

Comments are closed.