WANANCHI WAMEISHUKURU SERIKALI KUTOKANA NA KUKAMILIKA KWA UJENZI WA BARABARA YA MWERA MAMBOSASA

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa, Serikali za Mitaa na Idara Maalum za SMZ Mh.Haji Omar Kheri Amesema kukamilika kwa Ujenzi wa Barabara ya Mwera Mambosasa  kutaendeleza  kuchangia  pato la Nchi.

Akizungumza katika Ukaguzi wa Barabara hiyo Mh.Kheri Amesema Barabara hiyo itasaidia kuimarisha shughuli za Biashara kwa Wananchi na kupelekea kuongeza pato la Nchi.

Aidha amewaomba Madereva wa Gari za Mizigo kutopitisha Gari zao yenye zaidi ya Tani kumi ili kudumu kwa muda Mrefu kwa Vizazi vya  sasa na baadae.

Wakaazi wa Eneo hilo Wamesifu juhudi zinazochukuliwa na Serikali ikiwemo Ujenzi wa Barabara hiyo na kusema kuwa itarahisisha Shughuli za Usafirishaji hasa Biashara ambapo itasaidia kuongeza Pato lao na Taifa.

Barabara hiyo ya Mwera Mambosasa ina Urefu wa Kilometa 3 Nukta 5 inajengwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar

Kukamilika kwa Ujenzi wa Barabara hiyo yenye Urefu wa Kilometa 3.5 utachochea Shughuli za Kiuchumi na kutarahisisha Shughuli za Kimaendeleo Nchini.

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!