WAFANYABIASHARA WA SOKO LA KIJANGWANI WAMEIOMBA SERIKALI KUWAIMARISHIA MIUNDO MBINU YA SOKO HILO

 

Wafanyabiashara wa Soko la Kijangwani wameiomba Baraza la Manispaa ya Mjini kuimarisha Miundombinu ya katika Soko hilo iwapo litaamuliwa kuwa la kudumu. 

Wakizungumza na Camera yaBiashara ZBC  wamesema mazingira  ya  Biashara bado  sio  mazuri  iukilinganisha  na  Masoko  wanayotoka  ya Mwanakwerekwe, Darajani  na  Mombasa  Shimoni  kutokana  na  kuwa  na  idadi  ndogo  ya Wateja. 

Changamoto  nyengine  walioielezea  ni  kukosekana  kwa  Eneo  muafaka  la  kuhifadhia  bidhaa  zao  hasa  wakati  wa  Mvua  na  kuomba   Baraza  la  Manispaa  ya  Mjini  kulipatia ufumbuzi  tatizo  hilo. 

Afisa Uhusiano wa  Manispaa  ya Mjini  Nd.Seif  Ali  Seif  amewashauri  Wafanyabiashara hao kuwa   wastahimilivu  kwani  kituo hicho ni cha muda na siyo cha kudumu kwa shughuli ya Biashara. 

Wakati  huohuo  ZBC  imetembelea Soko la   Ijitimai  na  kukuta Soko hilo  likiwa  tupu  bila  ya  Wafanya Biashara  bila  ya  kujuwa  sababu  ya   hali  .                            

                              

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!