WAFANYABIASHARA WA SOKO LA KIJANGWANI WAILILIA SERIKALI JUU YA HUDUMA ZA MAJI SAFI PAMOJA UMEME

Wafanyabiashara wa Soko la Kijangwani wameiomba Serikali kuwaekea Miundombinu mizuri katika Soko hilo ili waeweze kufanyabishara zao katika mazingira bora

Wakizungumza na Camera ya Habari za Biashara na Uchumi ya ZBC Wafanyabiashara hao wamesema eneo   waliohamishiwa kwa sasa ni Rafiki kwao kwa Biashara hivyo wameomba kuwekea Umeme na Huduma ya Maji safi na Salama

Aidha wameiomba Serikali kuwaweka katika  Eneo hilo kuwa Maalum katika kuendeleza Shughuli  zao za kufanya Biashara ili  kuepuka kuhamama kila sehemu jambo ambalo linawakimbizia Wateja wao katika Kazi zao.

Soko la Kijangwani limekuja kufuatia Serikali kuwaondosha Wafanyabiasha hao katika Soko la Darajani ili kuondoa msongamano ambao ungepelekea kuenea kwa Maradhi hatari ya Corona.

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!