WAFANYA BIASHARA WAIOMBA SERIKALI KUEKA MIUNDOMBINU ITAKAYOWEZESHA KUKUZA KIWANGO CHA BIASHARA

 Wafanya biashara  kisiwani Pemba wameiomba Serikali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa kushirikiana na serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, kuimarisha miundombinu itakayowezesha kukuza kiwango cha biashara na kupata mapato mazuri yatakayo saidia kuinua hali ya uchumi  nchini.

Wafanya biashara hao wametoa wito huo wakati walipokuwa wakipatiwa mafanzo juu ya mabadiliko ya sheria za kodi zinazosimamiwa na TRA huko kwenye ukumbi wa maktaba kuu chakechke.

Mapema afisa mdhamini wa mamlaka ya mapato Tanzania TRA kwa upande wa Pemba, Habaib Saleh Sultan amewataka wafanya biashara kutoa mashirikiano mazuri katika kulipa kodi za serikali.

Akiwasilisha mada ya mabadiko ya sheria za kodi zinazosimamiwa na TRA afisa elimu kwa walipakodi Shuwekha Seif Khalfan akizitaja baadhi ya sheria zilizofanyiwa mabadiliko amasema

Comments are closed.