VYOMBO VYA HABARI VYATAKIWA KUITANGAZA SERIKALI ILI KULETA MAENDELEO

Mkuu wa Mkoa wa mjini Magharibi Bw. Hassan Khatib amevitaka Vyombo vya Habari kuisaidia Serikali katika kutangaza mambo mbalimbali ya maendeleo ili kuwavutia  wageni  na wenyeji.

Akizungumza na Wahariri na wamiliki wa Vyombo vya Habari amesema maendeleo  yapo masual mengi yaliyofanywa na kwa ajili ya wananchi hivyo  ni vyema kuyaelezea ili kuwatia moyo wananchi.

Mh. Hassan amekemea  tabia  ya baadhi ya watu wanovunja sheria kwa kutumia kivuli cha maendeleo na kuwataka kubadilika ili kuiweka nchi katika mazingira mazuri  kama zilivyo nchi nyengine duniani.

Nao Wahariri hao wa Vyombo vya Habari wamewaomba Viongozi wa Mkoa kuondosha urasimu kwa Waandishi wanaofuatilia matatizo yaliyomo katika maeneo yao yaliyokuwa kikwazo cha maendeleo kwa muda mrefu.

 

 

 

Comments are closed.