TIMU YA TAIFA YA ZANZIBAR KUTINGA ROBO FAINALI YA MICHUANO YA CECAFA

Timu ya taifa ya Zanzibar chini ya umri wa miaka 20 karume boys imefufuwa matumaini ya kutinga robo fainali ya michuano ya CECAFA kagame cup inayoendelea mjini jinja nchin uganda.

Ndani ya dimba la njeru mjini jinja vijana hao wa karume boys wamefufuwa matumaini ya kuingia robo fainali katika michuano hiyo baada ya kuibuka na ushindi wa mabao mawili kwa moja dhidi ya ethiopia.

Bao la kwanza limefungwa na sadam makame katika dakika ya 17 dominic kasco haga dakika za lala salama ya 88. Kwa upande wa goli pekee la ethiopia limefungwa na  adebayo huu hajiso kipindi cha kwanza dakika ya 48.

Mwalim msaidizi wa kikosi cha karume boys Ibrahim Moh’d Makeresa pamoja na naodha wa wa timu hiyo wamese imilikuwa sio rahisi kuifunga ethiopia ukilinganisha na imara timu hiyo.

Mchezo mwengine karume boys watacheza kesho majira ya saa kumi jioni dhidi ya ndugu zao wa tanzania bara ngororo katika kiwanja cha njeru mjini jinja

Comments are closed.