TIMU YA SKULI YA SOS IMETWAA KOMBE TUMBATU WALIBEBA KOMBE LA MCHEZO WA NAGE

Timu ya skuli ya sos imetwaa kombe la bonaza la michezo la kuibua vipaji na kuimarisha mashirikiano na jamii viliopo jirani na kijiji hicho baada ya kushinda kwa penant 7 – 6 timu ya skuli ya tumbatu jongowe .
Katika mchezo huo uliochezwa kwenye kiwanja cha sos mombasa hadi dakika 90 za kawaida zinamalizika timu hizo zilikuwa nguvu sawa baada ya kushindwa kutambiana.
Ushindi wa sos ulipatikana baada ya mchezaji wa jongowe shuti lake kugonga mwamba wa pembeni na mpira kurudi uwanjani.
Katika bonaza hilo tumbatu walibeba kombe la ubingwa katika mchezo wa nage kwa kushinda chupa 7 – 3 dhidi ya sos.
Keptain wa timu hizo alisema mchezo ulikuwa mzuri…

Mchezo ya awali ilikuwa sos valicheza na kisauni katika mchezo wa nusu fainali na tumbatu jongowe walikipiga na sos villeg.
Michezo mingine iliyokuwa kivutio kiwanjani hapo ilikuwa ni riadha wadogo na wakubwa.
Akizungumzia michezo hiyo kwa niaba ya uongozi wa kijiji cha sos mratibu wa malezi mbadala nyezuma simai amesema michezo hiyo imebeba ujumbe wa mlindemtotona umpatie fursa sawa za elimu unaolenga mashirikiano.
Katibu mtendaji wa baraza la vijana khamis faraji mgeni rasmi katika bonaza hilo amesisitiza umuhimu wa michezo na fursa kwa vijana ambao wanahitaji kuandaliwa mapena na vipaji vikaendelezwa.

Comments are closed.