TIMU YA MTIBWA IMETWAA UBINGWA WA MICHUANO YA KOMBE LA MAPINDUZI YA 56 KWA KUICHAPA SIMBA 1-0

 

Mtibwa Sugar imetwaa ubingwa wa michuano ya kombe la Mapinduzi ya 56 kwa kuichapa Simba kwa bao moja kwa bila mchezo uliopingwa Uwanja wa Aman saa 2:15 usiku wa jana.

John Bocco, pamoja na kiongozi wa Simba Nahodha wa timu ya Simba amesema haikuwa bahati yao kushinda kombe la Mapinduzi mbele ya Mtibwa Sugar.

Kocha wa Mtibwa na Nahodha wa Kikosi hicho wamesema haikuwa rahisi kuifunga Simba katika hatu hiyo ya Fainali.

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!