(SIDO) KUVIWEZESHA VIWANDA VIDOGO

Waziri wa viwanda na biashara joseph kakunda amelitaka shirika la kuhudumia viwanda vidogo nchini (sido)  kuviwezesha viwanda vidogo, kwani  hakuna nchi iliyoweza kufikia maendeleo ya viwanda bila kuanzisha viwanda hivyo.

Kakunda ametoa kauli hiyo jijini dar es salaam wakati akizundua bodi mpya ya shirika la kuhudumia viwanda vidogo (sido) ambapo amesema hakuna sekta yeyote inaweza kukuua bila kuwepo kwa viwanda.

Nae mwenyekiti wa bodi ya sido prof. Elifax tozo bisanda amesema bodi inatarajia kuangalia upya mpango mkakati wa sido ili uweze kuendana na wakati.

Bodi ya shirika la kuhudumia viwanda vidogo (sido) inaundwa na wajumbe sita na mwekitiki wake prof elifax tozo bisanda.

 

Comments are closed.