SERIKALI YA ZANZIBAR HAKUJATOA NAFASI KWA WANAMICHEZO WENGINE KUFANYA MAZOEZI YA MKUSANYIKO

Serikali  ya  Mapinduzi  ya  Zanzibar  imesema  tamko   la  kuruhusu  kuchezwa  kwa  ligi  kuu  ya  Zanzibar   hakujatoa  nafasi  kwa  Wanamichezo  wengine  kufanya  mazoezi  ya  mkusanyiko  Viwanjani  na   katika  fukwe  mbali  mbali.

Katibu  Mkuu  wa  Wizara  ya  Vijana  , Sanaa  Utamaduni  na Michezond. Omar  Hassan  kingi  ametoa  Tamko hilo  wakati akizungumza  katika  kipindi  cha  Sunday Sports cha  ZBC,  amesema   bado Wananchi  wana   wajibu  wa  kufuata  maagizo  ya Kitaalamu ya  kudhibiti  CORONA  na  kuacha  kukusanyika  katika  Viwanja  vya  Michezo.

Licha  ya  kuruhusu  kuendelea  kwa  ligi  kuu  Serikali  inaendelea  kuchukua  hatua na  Tahadhari  zote dhidi  ya  maambukizi  ya CORONA  na  kuvitaka  Vilabu  vya  Ligi kuu  ya Zanzibar  kuweka  mkazo  katika  suala  hilo  wakati  ligi  hiyo  itakapoendelea.

Comments are closed.

error: Content is protected !!