SERIKALI IMEWAHIMIZA WAJASIRIAMALI KUJIPANGA NA KUINGIA KATIKA MFUMO RASMI UNAOTAMBULIKA

Serikali   imewahimiza  Wajasiriamali    kujipanga  na  kuingia  katika  Mfumo  Rasmi    unaotambulika    ili  waweze  kutambulika  na  kunufaika   na   fursa   za  kibiashara    zinazoandaliwa  na    Serikali  ili   kukuza   Biashara   zao.

Tamko  hilo  limetolewa  na  kaimu  Waziri  wa  Biashara  na  Maendeleo  ya   Viwanda   Mh  Mudrik  Soraga   wakati  akifunga  Tamasha  la  saba  la  Biashara   Maalum  kwa  Kuyaenzi   Mapinduzi  ya  Zanzibar  katika   Viwanja  vya  Maisara   na kusema   kufanya  hivyo  kutawasaidia   kupata   masoko ,  kupanua  wigo  wa   Washirika   wa Biashara  pamoja   na    Serikali  kujua  Takwimu  sahihi   na  mahoitaji  ya  Wajasiriamali  waliop  Nchini.

Katibu  Mkuu  wa  Wizara  ya  Biashara  na  Maendeleo  ya  Viwanda   nd  Juma  Reli  amesema  Serikali  inakusudia  kuanzisha   eneo  Maalum  la  kudumu   kwa  ajili  ya    Tamasha  la   biashara  kutokana   na  mafanikio  yanayopatikana    na   ongezeko  la  idadi  ya   Wafanya  biashara  wanaojittokeza  kila  mwaka .

Ufungaji  huo  wa  Tamasha  la  saba  la  Biashara  uliambatana   na utoaji  wa    vyeti  Maalum  kwa   kampuni  zilizojitokeza  kudahmini  Tamasha  hilo   na    Taasisi  zilizofanya   vizuri  katika   Tamasha  hilo lililo  washirikisha   Wafanya  biasahara    zaidi  ya  mia  tatu  .

 

 

 

 

Comments are closed.