OFISI YA MUFTI ZANZIBAR IMEWAAGIZA WAUMINI KUTODHARAU MAAGIZO YANAYOTOLEWA NA WIZARA YA AFYA

Ofisi ya Mufti Zanzibar imewaagiza Waumini kuzingatia na Kutodharau Maagizo yanayotolewa na Wizara ya Afya juu ya Kujilinda na Maradhi yaCORONA.

Tamko hili limetolewa na Katibu wa Mufti Zanzibar Nd. khalid Ali Makame wakati akizungumza na ZBC kufuatia kwa baadhi ya Waumini kuonekana wanapuuza Maagizo yaliyotolewa na Wizara hiyo na kuendelea kupeana Mikono mara wanapomaliza kufanya Ibada.

Aidha Sheh Khalid amesema  Masheha  wananafasi kubwa ya kujua  yanayofanyika katika Shehia zao hivyo si vyema kuona  watu wanakiuka  kauli za Serekali  na kuzipuuza.

Hata hivyo amesema kutokana na Takwimu zinazo Ripotiwa kila siku juu ya Maradhi ya CORONA ni lazima kuwa na tahadhari juu ya Ugonjwa huo.

Kwa mujibu wa Shirika la Afya Duniani liaeleza kuwa  Maradhi ya CORONA yanendelea kuongezeka katika  Nchi mabali mbali Duniani ambapo Virusi hivyo vinaweza kukaa kwa  muda wa Masaa Manane bila ya Kufa.

Comments are closed.

error: Content is protected !!