MVUA ZINAZOENDELEA KUNYESHA ZASABISHA UGUMU KATIKA UJENZI WA JAA KATIKA MAENEO YA MPENDAE

Msimamizi Mshauri wa Ujenzi wa Mradi wa Jaa linalojengwa na Kampuni ya Kichina  Maeneo ya  Mpendae kwa Bint Hamrani Nd.David Masaoe amesema kufuatia Mvua iliyonyesha  Majira ya Asubuhi imewaletea ugumu wa Kazi zao kutokana na Mtaro waliouchimba kujaa Maji.

Akizungumza na ZBC  Msimamizi huyo amesema harakati za Uchimbaji walizokuwa wameshaanza  haziwezi kuendelea  na kupelekea zoezi la kutoa Maji kwa njia ya Mpira  na ndipo waendeleee na kazi hiyo ya uchimbaji.

Amesema Mradi huo unatarajiwa kukamilika kama ulivyopangwa na kuwataka Wananchi kulitumia Dampo hilo la kuhifadhia Taka ngumu kwa ajili ya kutunza Mazingira na kuacha kuzagaa Taka ovyo  na  Taka hizo kupelekwa Jaa kubwa Kibele.

Nao Wananchi wa Tomondo wameiomba Serikali kuwatengenezea Barabara yao ili kuondosha usumbufu wakati wa kipindi cha Mvua zinaponyesha.

Akizungumza na ZBC   iliofika katika Eneo  hilo Mmoja wa Wakaazi wa Tomondo Abdul Aziz Khamis amesema ni vyema kwa Wananchi kuchukua Tahadhari za uwangalizi wa Watoto katika Mvua hizi zinazoendelea kunyesha ili zisileta athari kwao  na Taifa kwa Ujumla

Comments are closed.

error: Content is protected !!