MICHEZO NI CHAKULA CHA MWILI NA HUWAEPUSHA VIJANA NA VITENDO VIOVU

Wazee wametakiwa kuwapa ruhusa vijana wao  wanapotaka kujifuza michezo kutokana na kuwa michezo ni chakula cha mwili na inawaepusha na vitendo viovu.

Ameyasoma hayo mwalimu wa mpira wa kikapu wa skuli ya urafiki na kijichi katika ufunguzi wa bonanza wa mpira huo uliyo fanyika katika skuli ya urafiki.

Rais wa tbf pamoja na mkurugenzi wa idara ya michezo na mafunzo ya amal wamesema mipango ya kuwaendeleza vijana itaweza kutowa wachezaji wa klitumikia taifa kwa baadae.

Mapema wanafunzi hao wakisoma risala wamesema changamoto kubwa zinazo wakumba ni pamoja na kutpewa ruhusa na kutokuwa na vifaa vya mchezo huo.

Comments are closed.