MFANYABIASHARA SAID BOPAR AKABIDHI MSAADA KWA WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI

Wanafunzi wa Kidato cha Sita Nchini wametakiwa kuendelea kuchukua juhudi katika kujitayarisha na Mitihani yao inayotarajiwa kufanyika hivi karibuni ili waweze kupata ufaulu mzuri.
Akizungumza na Wanafunzi wa Kidato cha Sita wakati akiwakabidhi vifaa mbali mbali kwa ajili ya kujikimu katika kipindi cha Mitihani yao ya Taifa Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Amali Mh.Riziki Pembe Juma amesema licha ya Dunia kukumbwa na Janga la Corona lakini juhudi zao ndio chachu ya kufikia malengo yao.
Mfadhili wa Misaada hiyo Ndugu Said Bopar amesema lengo la misaada huo ni kuwaandali Mazingira bora yakufanya Mitihani yao katika hali ya utulivu kwa kuwaondoshea usumbufu katika kipindi cha Mtihani.
Baadhi ya Walimu na Wanafunzi hao wamesema licha ya Kufungwa Skuli kwa muda kutokana na changamoto ya Maradhi ya Corona bado matumaini yao ni kupata Matokeo mazuri kwani wameitumia fursa hiyo kujiandaa vyema na Mitihani yao.

Comments are closed.

error: Content is protected !!