MABALOZI I WAAHIDI KUSHIRIKIANA NA SERIKALI YA TANZANIA KATIKA SEKTA YA UCHUMI

Mabalozi wanaowakilisha Nchi zao Nchini wamesema wataendelea kushirikiana na Serikali ya Tanzania ili kuhakikisha inafanikisha malengo iliyojiwekea hasa katika Sekta ya Uchumi. 

Akizungumza kwa niaba ya Mabalozi saba wanaowakilisha Nchi za hapo Nchini mwenyeji wao ambae alifuata na ujumbe huo walipo tembelea Banda la Benki ya Nmb katika Maonyesho ya 44 ya Biashara ya Kimataifa (Sabasaba) Bwana Paul Koyi amesema Mabalozi hao wameamu kutembelea Taasisi hiyo ya Fedha kutokana na umuhimu wake katika kukuza Uchumi wa Nchini. 

Kwa upande wake Mkuu wa Idara ya Huduma za kifedha kwa Biashara za Kimataifa wa Benki ya Nmb Nd.Linda Teggisa amesema Nmb imekuwa na mchango mkubwa katika utekelezaji wa miradi mbalimbali ya Serikali ikiwamo Ujenzi wa reli ya kisasa  pamoja na Ujenzi wa Bwawa la kuzalisha Umeme la Mwalimu Nyerere lililopo Rufiji. 

Maonyesho ya 44 ya Biashara ya Kimataifa (Sabasaba) bado yanaendelea katika Uwanja wa MwlJulius Nyerere Barabara ya Kilwa Jijini Dar es salaam ya yanatarajiwa kuhitimisha Julai 13 Mwaka huu. 

Comments are closed.

error: Content is protected !!