KUPUNGUWA KWA TALAKA NI MAFANIKIO YA MAFUNZO YANAYOTOLEWA KWA JAMII NA WANANDOA

Waziri wa Katiba na Sheria Mhe, Khamis Juma Mwalimu amesema kupunguwa kwa Talaka ni mafanikio ya Mafunzo yanayotolewa kwa Jamii na Wanandoa kuwataka kuendelea na kuvumiliana ili mafanikio yazidi kuendelea.

Amesema Elimu ni jambo linasaidia kufikia malengo ya kila taifa ambalo linahitaji kuendelea na yaliyoendelea Kiuchumi.

Mhe, Khamis amesema hayo wakati akifunga mkupuo wa sita wa Mafunzo ya Ndoa kwa Wanafunzi 60 Waliohitimu mafunzo yanayoendeshwa na Ofisi ya Mufti.

Amesema katika Ndoa kuna mambo mengi ambayo yanahitaji kuvumiliana ili kuzitunza Ndoa zao na kulendelea kuzikataa Talaka ambazo sio nzuri.

Katibu wa Mufti Shehe Khalid Ali Mfaume amesema tokea kuanza kutolewa mafunzo ya Ndoa yapo mafanikio na talaka zimeanza kupunguwa na sasa Ndoa zinaanza kudumu.

Awali Wahitimu wa Mafunzo wameiomba Serikali kuongeza nguvu na kuweka Sheria ya kuwepo Stakabadhi Maalum kabla ya mtu kufunga Ndoa.

 

 

 

 

 

 

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!