KUNA HAJA YA WAFANYAKAZI KUPATIWA ELIMU ZAIDI KATIKA FANI TOFAUTI KWA MAENDELEO YA SHIRIKA

Mkurugezi  wa  Shirika  la utangazaji Zanzibar  Nd; Aiman Duwe  amesema ili shirika liwe  na  maendeleo na kuweza kuzalisha vipind tofauti kuna haja ya wafanyakazi kupatiwa elimu zaidi  katika fani tofauti kwa wafanyakazi hao.

Mkurugenzi  Aiman Duwe  ameeleza hayo alipokuwa katika kikao cha majibu ya hoja za mdhibiti na mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali  kwa  mwaka wa fedha 2015/2016 kilichowajumuisha  wafanyakazi wa shirika la utangazaji zanzibar pamoja  na kamati ya kuchunguza na kudhibiti hesabu za  serikali na  mashirika[p.a.c]

Ndugu Aiman Duwe amesema  hadi sasa kuna baadhi ya wafanyakazi washapatiwa mafunzo na kwenda katika vyuo tofauti kwa  ajili ya kuongeza ujuzi zaidi na wakirudi anaimani shirika litazidi kupiga hatua na kuwa na muonekano mzuri kwa wananchi kwani hadi sasa tu wananchi wamekuwa wakilitumia kwa matangazo na habari mbali mbali.

Akielezea matumizi ya shirika la utangazaji amesema imeonekana kuongezeka  kutoka shiling  bilioni sita kwa mwaka wa fedha 2015/2016 na kuwasisitiza wafanyakazi wa shirika hilo kuzidisha mashirikiano katika kazi ili shirika liweze kuongezeka zaidiii …

Nae makamo mwenyekiti wa [p.a.c] Mh; Shaibu said  amesema lengo kubwa la kufika katika shirika la utangazaji zanzibar ni moja ya kutimiza majukumu ya kiutumishi ya kutizama Hisabu ya matumizi na mapato ya hesabu za serikali na si Wizara hiyo tu bali ni Wizara zote  na kumpongeza mkurugenzi huyo kwa hatua aliyofikia..

 

No Comments Yet.

Leave a comment

error: Content is protected !!