KIPINDI CHA MWEZI WA RAMADHANI KUMEKUWA NA BIDHAA ZA VYAKULA ZA KUTOSHA KATIKA MASOKO.YA ZANZIBAR

Wafanyabiashara na baadhi ya Wananchi wamesema katika kipindi hiki cha Mwezi Mtukufu wa Ramadhani kumekuwa na bidhaa za vyakula za kutosha katika Masoko.ya Zanzibar

Wamesema Mazao kama Ndizi, Mihogo, Majimbi na Madukani katika Ramadhani hizi za mwazo vimekuwa vingi na bado bei zake ni nafuu.

Wamesema tatizo liliopo ni upatikanaji wa Fedha kwa watu jambo ambalo litawapa shida katika upatikanaji wa bidhaa hizo kwaajili ya Futari.

Comments are closed.

error: Content is protected !!