DK. POMBE MAGUFULI AMESEMA MUUNGANO UNA MANUFAA MAKUBWA KWA PANDE ZOTE MBILI

Mwenyekiti  wa  Chama  cha  Mapinduzi    Dr.  John  Joseph  Pombe Magufuli    amesema   bado  Muungano   una  manufaa  makubwa  kwa  pande  zote  mbili    na  ni  kipaumbele  cha  kwanza   cha  serikali   ijayo  baada  ya  Uchaguzi

Akiwahutubia  mamia  ya   wana  CCM  na  Wananchi  katika  mkutano  wake  wa  kwanza  wa  kampeni  hapa  zanzibar   dr  magufuli  amba e  pia  ni  Rais  wa  Jamhuri  ya  Muungano  wa  Tanzania

Amefahamisha  kuwa  katika  kipindi  cha  takribani Miaka  Arobain    ya  Muungano  huo  Zanzibar   imefaidika   na   utekelezaji  wa  miradi  ya   maendeleo yenye  gharama  ya  takriban  zaidi  ya  Shillingi  Trillion  mbili   nukta  tatu  Fedha  zilizoenda  moja kwa  moja   kwa  SMZ.

Amekanusha   kuwa  sio  kweli  kwamba  Zanzibar  imekuwa   hainufaiki  na   mapato ya  muungano  huo  na   kuwahakikishia   wananchi  wa  zanzibar  kuwa   hata  pale  itakapoanza   kuchimba  Mafuta    na  Gesi  asilia  mapato  yatakayotokana  na  Rasilimali  hizo  yatabaki  kuwa  ya  Zanzibar  na  sio  vyenginevyo.

Dr  Magufuli   amewaomba  wananchi   wa  Zanzibar  kumchagua  Dr  Hussein Ali  Hassan  Mwinyi  kuwa  Rais  wa  Zanzbar   ili  aweze  kushirikiana  nae   kuleta   mabadiliko  makubwa  ya   Maendeleo   hasa  katika  sekta  ya   uwekezaji  , Elimu , Uchumi  wa  Bahari  kuu  , Miundo  mbinu  na   Kilimo.

Mgombea  wa  Urais  wa  zanzibar  kupitia  CCM   Dr  Hussein Ali  Mwinyi  nae  ameahidi  kuulinda Muungano  na  Mapinduzi  ya  Zanzibar   pamoja  na  kuwa  na  mipango  bora  ya   kuinua  uchumi  wa  Zanzibar  ili  uweze kuwanufaisha  watu  wote   na  kuleta  tija  kwa    Taifa.

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!