DK.MWINYI KUFUATA NYAYO ZA MAGUFULI KUPIGA KAZI

Mgombea wa Nafasi ya Urais wa Zanzibar kupitia CCM Dk. Hussein Mwinyi ameahidi kufuata Utendaji kazi wa Dk. Magufuli ili Zanzibar ipate Maendeleo zaidi.

Akizungumza katika Mkutano Mkuu wa CCM  Mjini Dodoma Amesema katika kufikia hatua kubwa ya maendeleo hayo atapaswa kupiga vita Rushwa ili Zanzibar inufaike na Rasilimali zilizopo.

Hivyo amewataka Wazanzibari kumuamini kwa kumpa ridhaa ya kuongoza kwa manufaa ya Zanzibar.

Dk.Shein amewashukuru Viongozi waliomtangulia kwa kumpa msaada mkubwa katika utekelezaji wa kazi zake na kuwasihi wana CCM kumpa ushirikiano Dk.Mwinyi ili   kuinyanyua Zanzibar Kiuchumi.

 

 

Comments are closed.

error: Content is protected !!