DK. MAGUFULI AMTEMBELEA MGONJWA ALIOJERUHIWA KWA MAPANGA PEMBA

Mgombea Urais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Chama cha Mapinduzi Dk.John Pombe Magufuli awasili Zanzibar na kumjulia hali Mgojwa aliyeshambuliwa kwa Mapanga Msikitini hivi karibuni huko Kisiwani Pemba.

Mapema baada ya kuwasili Dk.Magufuli amepokelewa na Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi Dk.Bashiru Ali, Naibu Katibu wa CCM Zanzibar Dk.Abdallah Juma Sadalla na Katibu wa Idara ya Itikadi na Uwenezi CCM Zanzibar Nd.Catherene Peter Nao

Aidha Dk.Magufuli amevitaka Vyombo vya Ulinzi na usalama kuhakikisha vinawachukuliwa hatua wale wote waliohusika na kitendo hicho.

Dk.Magufuli kesho Anatarajia kuendelea na Kampeni kwa kufanya Mkutano wa Chama hicho katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.

Comments are closed.