DK.MAGUFULI AMEMSHUKURU DK. SHEIN KWA USHIRIKIANO WAKE KATIKA KUWATUMIKIA WANANCHI

Rais Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr.John Pombe Magufuli amevitaka Vyama vya Siasa vitakavyoshiriki Uchaguzi Mkuu Mwaka huu kujiepusha na vurugu na kwamba Serikali ipo macho kusimamia amani ya Nchi.

Dr.Magufuli akilifunga Bunge la Kumi na moja Mjini Dodoma amesema Uchaguzi huo utafuata Demokrasia kwa kuwa huru na haki na kuviomba Vyama vya Siasa kutoa nafasi za kugombea kwa Wanawake, Vijana na wenye Ulemavu.

Ameeleza kuwa Uchaguzi unaotarajiwa kufanyika Mwezi wa Oktoba ni lazima ufanyike amani bila ya kuendeleza kejeli na matusi na kuviomba Vyama vya Siasa kushinda na kwa hoja na kushindanisha ilani za Vyama vyao.

Aidha Dkt. Magufuli amemshukuru Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt.Ali Mohamed Shein kwa kushirikiana nae katika kutumikia umma kwa kiasi kikubwa na amehaidi kumuenzi kama viongozi wengine.

Ameeleza kuwa amekuwa akifanya kazi kwa karibu zaidi na Viongozi wa pande zote mbili katika kuwaletea Maendeleo Wananchi wa Tanzania na kuimarisha Sekta mbali mbali ikiwemo Elimu, Afya, Kilimo, Miundombinu na Sekta nyenginezo.

Akizungumzia suala la Corona Rais Dr.Magufuli amesema kwa vile Maradhi hayo yamepunguwa kwa asilimia kubwa ameruhuru shughuli za Kijamii kuendelea pamoja na kufungliwa Skuli zote kuanzia ngazi ya msingi kuanzia June 29 Mwaka huu.

Comments are closed.

error: Content is protected !!