WADAU WA MICHEZO WAJITOKEZA KUSAIDIA KLABU YA KIKWAJUNI

Wadau wamichezo wajitokeza kuisaidi klabu ya kikwajuni na kutoa ahadi ya kuisaidi klbu hiyo kurudisha makali yake kama zamani.

Akizungumza na wanachama wa klabu hiyo mdau wa michezo Mohd Raza amesema klabu hiyo watahakikisha inakuwa katika hadhi yake kwa kuisaidi na kuiwezesha kwa nyezo mbali mbali za kimichezo.

Mwenyekiti wa klabu ya kikwajuni kocha buruhani msoma pamoja na kocha wa zamanim wa timu hiyo Ibrahi  Raza wamesema mashirikiano ndio ngao ya kuiwezesha timu hiyo kurudi katika makali yake.

 

No Comments Yet.

Leave a comment